JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

- TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA UTARAJALI (INTERNSHIP)-

AWAMU YA PILI

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukuwa nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote
wanaotarajia kufanya maombi ya utarajali (internship) kwa ngazi ya Shahada (Bachelor
Degree) kuwa dirisha la maombi ya utarajali kwa awamu ya pili mwaka 2022/2023
litafunguliwa rasmi tarehe 03 Novemba 2022 saa 4:00 Asubuhi na litafungwa 04 Novemba
saa 9:30 alasiri

Waombaiji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

%

Wawe wameshafanya maombi ya usajili wa awali (Provision Registration) kwenye
mfumo wa-usajili (HPRS) kabla ya dirisha la usajili kufungwa

Kuwa na taarifa za Benki ni lazima

Kila kituo cha utarajali kina idadi ya Watarajali takiwa, hivyo kila mtarajali atatakiwa
kuwahi nafasi katika kituo anachokihitaji kabla ya nafasi kujaa

Kabla ya dirisha kufungwa, mfumo utamruhusu mtarajali kubadili kituo alichoomba
kwenda kituo kingine kama kituo anachokihitaji kitakuwa na nafasi (hakijajaa). Baada
ya dirisha kufungwa hakutakuwa na nafasi ya kubadilisha kituo cha utarajali.

Kikao cha Watarajali wanaotegemea kuomba vituo vya utarajali katika tarehe tajwa
hapo juu kitafanyika siku ya Jumamosi ya tarehe 05 Novemba 2022 saa 2:30
Asubuhi katika Chuo kikuu cha Dodoma, Kitivo cha Tiba (Faculty of Medicine &
Dentistry) kwenye ukumbi wa CHS-Library

Upatapo tangazo hili mtaarifu mwenzako.



